Language Institute

สถาบันภาษา มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม

      ลงทะเบียนขอรับซอฟต์แวร์ ENGLISH DISCOVERIES ผ่านระบบเครือข่ายอินเทอร์เน็ต สำหรับนักศึกษา ภาคเรียนที่ 2/2561

สำหรับ : นักศึกษารหัส 60 และ 61 จำนวน 35 ท่าน



รายชื่อผู้สมัครเข้ารับการอบรม

ที่ ชื่อ - นามสกุล คณะ/สังกัด วันที่ลงทะเบียน
1 นางสาวนันทนา     ครองทรัพย์ คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี 04/02/2019 09:05:47
2 นางสาวสุรียา     สิริเดช คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี 04/02/2019 09:07:59
3 นายวันชนะ     พิมพา คณะวิทยาการจัดการ 04/02/2019 09:08:29
4 นางสาวศิริญญา     เอี่ยมแอ คณะครุศาสตร์ 04/02/2019 09:08:29
5 นางสาวพรวิภา     โพธิ์ศรีทอง คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี 04/02/2019 09:10:03
6 นางสาวพลอยไพลิน     ทับทอง คณะครุศาสตร์ 04/02/2019 09:11:52
7 นายสงกราน     พรหมเดช คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี 04/02/2019 09:12:18
8 นายทินกร     บุญสม คณะมนุษยศาสตร์ 04/02/2019 09:12:47
9 นางสาวศรัณยา     เจนกิจณรงค์ คณะครุศาสตร์ 04/02/2019 09:12:56
10 นายธัญภัทร     สุนทรวิภาต คณะมนุษยศาสตร์ 04/02/2019 09:13:54
11 นายศุภสิทธิ์     ตามบุญ คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี 04/02/2019 09:14:28
12 นางสาวญาณิศา     เทพมาลาพันธ์ศิริ คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี 04/02/2019 09:14:30
13 นายนัฐวัฒน์     จันแก่น คณะมนุษยศาสตร์ 04/02/2019 09:18:11
14 นางสาวณัฏฐวรณ     พงษ์สุทัสน์ คณะครุศาสตร์ 04/02/2019 09:19:23
15 นายจิรายุทธ     ไร่ขิง คณะมนุษยศาสตร์ 04/02/2019 09:20:21
16 นายณัฐพงษ์     เลิศและ คณะมนุษยศาสตร์ 04/02/2019 09:27:52
17 นางสาววนิดา     เรืองหิรัญ คณะวิทยาการจัดการ 04/02/2019 09:27:59
18 นายธวัชชัย     สังวรกิจ คณะมนุษยศาสตร์ 04/02/2019 09:31:59
19 นางสาวกำไรทอง     สุขสี คณะวิทยาการจัดการ 04/02/2019 09:33:55
20 นายสิทธิศักดิ์     สามสี คณะวิทยาการจัดการ 04/02/2019 09:37:24
21 นายพชรพล     เชื้อทอง คณะวิทยาการจัดการ 04/02/2019 09:41:52
22 นางสาวศรีสุดา     บานไม่รู้โรย คณะครุศาสตร์ 04/02/2019 09:50:07
23 นายสุรกิจ     แสงจันทร์ คณะมนุษยศาสตร์ 04/02/2019 09:51:33
24 นางสาววิภาดา     พันมี คณะครุศาสตร์ 04/02/2019 09:54:59
25 นายศักดิ์ชัย     เหรียญมณี คณะมนุษยศาสตร์ 04/02/2019 09:56:37
26 นางสาวเบญจรัตน์     คณานับ คณะวิทยาการจัดการ 04/02/2019 09:58:15
27 นายประชา     แก้วอารีย์ คณะมนุษยศาสตร์ 04/02/2019 10:00:04
28 นางสาวธัญลักษณ์     สมสุข คณะวิทยาการจัดการ 04/02/2019 10:01:29
29 นายปรีดา     แก้วอารีย์ คณะมนุษยศาสตร์ 04/02/2019 10:01:48
30 นางสาวอุษณีย์     ชื่นชมเรา คณะครุศาสตร์ 04/02/2019 10:01:53
31 นายธวัชชัย     ใจดี คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี 04/02/2019 10:02:11
32 นายธนาภรณ์     เรณูแย้ม คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี 04/02/2019 10:02:45
33 นางสาวกิ่งกาญจนา     พูลสวัสดิ์ คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี 04/02/2019 10:03:25
34 นายเจษฏา     รุ่งเรืองนรา คณะวิทยาการจัดการ 04/02/2019 10:04:25
35 นางสาวนันทกา     จีนแสง คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี 04/02/2019 10:06:11
<< กลับไปหน้าแรก