สำหรับ : นักศึกษา 58 59 60 61 และ 62
ที่ | ชื่อ - นามสกุล | คณะ/สังกัด | วันที่ลงทะเบียน |
1 | นายฐิติ ซ้อนเพชร | คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | 01/06/2020 11:00:24 |
2 | นายธนากรณ์ หงวนบุญมาก | คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | 01/06/2020 11:02:02 |
3 | นางสาวธนัชชา ตุ้มสิงห์ | คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | 01/06/2020 11:06:51 |
4 | นายวรุต สว่างศรี | คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | 01/06/2020 11:08:14 |
5 | นางสาวงามลักษณ์ วัตยา | คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | 01/06/2020 11:11:18 |
6 | นางสาวพิมานมาศ ศักสันติกุล | คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | 01/06/2020 11:11:27 |
7 | นางสาวประภัสสร ล่องสุวรรณา | คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | 01/06/2020 11:12:11 |
8 | นางสาวพรรณทิภา ดีวงษา | คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | 01/06/2020 11:12:15 |
9 | นางสาววิภาวี หลักแหลม | คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | 01/06/2020 11:12:41 |
10 | นางสาวฐิติชญา ไพบูลย์ | คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | 01/06/2020 11:14:37 |
11 | นายณัฐพงษ์ ตรีแดงน้อย | คณะมนุษยศาสตร์ | 01/06/2020 11:14:40 |
12 | นางสาวนวลอนงค์ ภูนา | คณะวิทยาการจัดการ | 01/06/2020 11:14:52 |
13 | นายนายพศวัต โพธิ์ทอง | คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | 01/06/2020 11:14:55 |
14 | นางสาวดลพร พยอมหอม | คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | 01/06/2020 11:15:09 |
15 | นางสาวสกาวใจ พีรานุวัฒน์ | คณะวิทยาการจัดการ | 01/06/2020 11:16:19 |
16 | นางสาวสุกัญญา ชมสุข | คณะวิทยาการจัดการ | 01/06/2020 11:16:28 |
17 | นายธนาเทพ พิกุลทอง | คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | 01/06/2020 11:17:53 |
18 | นางสาวจารุวรรณ บัวศรีใส | คณะมนุษยศาสตร์ | 01/06/2020 11:18:25 |
19 | นางสาวน้ำเพชร พึ่งน้อย | คณะมนุษยศาสตร์ | 01/06/2020 11:19:18 |
20 | นางสาวปิณญาภัคร์ ลื่นกลาง | คณะมนุษยศาสตร์ | 01/06/2020 11:19:35 |
21 | นางสาววรรณพร แซ่ลิ้ม | คณะวิทยาการจัดการ | 01/06/2020 11:19:41 |
22 | นายอธิวัฒน์ ศิริพรนพคุณ | คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | 01/06/2020 11:20:11 |
23 | นายสุรพันธ์ เกตุกาล | คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | 01/06/2020 11:20:12 |
24 | นายปริญญา อุ่นทาโพ | คณะมนุษยศาสตร์ | 01/06/2020 11:20:20 |
25 | นางสาวชลศิกานต์ พวงโต | คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | 01/06/2020 11:20:49 |
26 | นางสาวลาวัณย์ ห้วยหงษ์ทอง | คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | 01/06/2020 11:20:55 |
27 | นายธนภูมิ หินอ่อน | คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | 01/06/2020 11:21:27 |
28 | นายศิริชัย แสงทอง | คณะวิทยาการจัดการ | 01/06/2020 11:23:31 |
29 | นางสาวณหทัย เล็กแดงอยู่ | คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | 01/06/2020 11:24:22 |
30 | นางสาวศศินา ผิวเผือก | คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | 01/06/2020 11:25:04 |
31 | นางสาวรัตนาภรณ์ ฮะชะชู | คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | 01/06/2020 11:25:26 |
32 | นายสุระพันธ์ สาสนะสุข | คณะมนุษยศาสตร์ | 01/06/2020 11:25:33 |
33 | นางใกล้รุ่ง พร้อมมูล | คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | 01/06/2020 11:25:35 |
34 | นางสาวมาริสา พุ่มพันธ์ม่วง | คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | 01/06/2020 11:26:17 |
35 | นายธนบดี จันทา | คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | 01/06/2020 11:26:51 |
36 | นายโนธิน ศรีนวล | คณะวิทยาการจัดการ | 01/06/2020 11:27:08 |
37 | นางสาวสิริลักษณ์ ทองเปลว | คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | 01/06/2020 11:27:13 |
38 | นางสาวลภัสกร พลสําโรง | คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | 01/06/2020 11:27:35 |
39 | นางสาวสุรวี วงศ์สิงห์ | คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | 01/06/2020 11:27:59 |
40 | นายอัครเดช พุกสุริย์วงศ์ | คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | 02/06/2020 20:39:24 |