Computer Center

สำนักคอมพิวเตอร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
Responsive image

      โครงการอบรมเชิงปฏิบัติการ "พัฒนาเว็บไซต์ให้ตรงตามเกณฑ์ของมหาวิทยาลัย และเว็บไซต์ภาษาอังกฤษ" รุ่นที่ 1



รายชื่อผู้สมัครเข้ารับการอบรม

ที่ ชื่อ - นามสกุล คณะ/สังกัด วันที่ลงทะเบียน
1 อาจารย์ ดร.ชวนพิศ     อัตเนตร์ คณะมนุษยศาสตร์ 18/10/2018
2 อาจารย์รุจา     สุขพัฒน์ คณะมนุษยศาสตร์ 18/10/2018
3 อาจารย์Arlene     Bobadilla คณะมนุษยศาสตร์ 18/10/2018
4 อาจารย์ ดร.นารีมา     แสงวิมาน คณะมนุษยศาสตร์ 18/10/2018
5 อาจารย์พงศกร     เม่นลาภเหมาะ คณะมนุษยศาสตร์ 18/10/2018
6 นางสาวยุวดี     สมเชื้อเวียง สำนักงานอธิการบดี 18/10/2018
7 นายวิรชา     วิรัชกุล สำนักส่งเสริมวิชาการและงานทะเบียน 18/10/2018
8 นางสาวยุวพรรณ     ผึ้งทอง สำนักส่งเสริมวิชาการและงานทะเบียน 18/10/2018
9 อาจารย์ ดร.เมธานี     หอมทอง คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี 18/10/2018
10 ผู้ช่วยศาสตราจารย์วรางคณา     สายสิทธิ์ คณะพยาบาลศาสตร์ 18/10/2018
11 นางสาวศิริวรรณ     กมลศรี สำนักงานอธิการบดี 18/10/2018
12 นางสาวกมลวรรณ     ทองสอน สำนักงานอธิการบดี 18/10/2018
13 นางสาวกัญณัฏฐ์     สิทธิ์รดาธนิสร สำนักงานอธิการบดี 18/10/2018
14 อาจารย์ ดร.นพรัตน์     กุมภะ คณะมนุษยศาสตร์ 18/10/2018
15 อาจารย์อลงกรณ์     ศุภเอม คณะมนุษยศาสตร์ 18/10/2018
16 นางสาวจินตนา     อินทร์แหยม คณะครุศาสตร์ 18/10/2018
17 นางสาวพรทิพย์     หงษ์สมาทิพย์ สำนักงานอธิการบดี 18/10/2018
18 นายธรรมรัตน์     ธารีรักษ์ คณะวิทยาการจัดการ 18/10/2018
19 อาจารย์ ดร.ศัลยพงศ์     วิชัยดิษฐ คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี 18/10/2018
20 อาจารย์ผุสดี     ปทุมารักษ์ คณะมนุษยศาสตร์ 18/10/2018
21 อาจารย์ขนิษฐา     แซ่ลิ้ม คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี 18/10/2018
22 นางสาวอัจฉรา     นามวงศ์ สถาบันภาษา 18/10/2018
23 นางสาววาทินี     น้อยเคียง สำนักคอมพิวเตอร์ 18/10/2018
24 อาจารย์ ดร.ณัฐกฤตา     จันทิมา คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี 18/10/2018
25 นางสาวใจกาญ     ยอดอานนท์ สำนักส่งเสริมวิชาการและงานทะเบียน 18/10/2018
26 นางภัทรานิษฐ์     บุญรักษาศิริพงษ์ สำนักงานอธิการบดี 18/10/2018
27 นายทิวัตถ์     โดนสันเทียะ สำนักงานอธิการบดี 18/10/2018
28 นางสาวพิชชาภา     ศรีกระจ่าง สถาบันภาษา 18/10/2018
29 นายปริยทรรศิกา     ประทุมวัน สำนักศิลปะและวัฒนธรรม 18/10/2018
30 นางสาวณัชกมล     นราทอง สำนักส่งเสริมวิชาการและงานทะเบียน 18/10/2018
31 นางสาวมะลิวัลย์     ศศิวิทยา สำนักงานอธิการบดี 18/10/2018
32 นางสาวโสทญา     แคะจู สำนักงานอธิการบดี 18/10/2018
33 อาจารย์ ดร.กิตติกร     สุนทรานุรักษ์ คณะวิทยาการจัดการ 18/10/2018
34 ผู้ช่วยศาสตราจารย์อุบลรัตน์     ศิริสุขโภคา คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี 18/10/2018
35 อาจารย์ไพศาล     สิมาเลาเต่า คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี 18/10/2018
36 อาจารย์ ดร.เสาวณี     คงศรี คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี 18/10/2018
37 อาจารย์ ดร.พรพรรณ     อู่สุวรรณ คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี 18/10/2018
38 อาจารย์ ดร.วันเพ็ญ     แสงทองพินิจ คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี 18/10/2018
39 อาจารย์สุธรรมา     พิสุทธิโสภณ คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี 18/10/2018
40 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุรัตนา     เศรษฐชาญวิทย์ คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี 18/10/2018
41 นายจิรันดร     บู๊ฮวดใช้ สถาบันวิจัยและพัฒนา 18/10/2018
42 อาจารย์ ดร.เจษฎา     สาททอง คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี 19/10/2018
43 อาจารย์อารีรัตน์     แก้วประดิษฐ์ คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี 19/10/2018
44 อาจารย์พิชยา     สุขปลั่ง คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี 19/10/2018
45 อาจารย์ธนัชพร     มุลิกะบุตร คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี 19/10/2018
46 ผู้ช่วยศาสตราจารย์กฤษฎา     เลิกชัยภูมิ คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี 19/10/2018
47 นางศิริกันยา     ลลิตวสุภิญโญ สำนักงานอธิการบดี 19/10/2018
48 นางสาวนาฎถยา     แดงเย็น สำนักส่งเสริมวิชาการและงานทะเบียน 19/10/2018
49 อาจารย์นฤพล     สุวรรณวิจิตร คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี 19/10/2018
50 นายณัฐธีร์     ศิวเดชเจริญวงษ์ สถาบันวิจัยและพัฒนา 19/10/2018
<< กลับไปหน้าแรก